Chậu rửa Pona TOE1-D200 - hàng nhập khẩu
Nhà cửa & Đời sống > Nội thất > Tủ bếp || Chậu rửa Pona TOE1-D200 - hàng nhập khẩu
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Chậu rửa Pona TOE1-D200 - hàng nhập khẩu
Mã sản phẩm: TOE1-D200
Hãng sản xuất: PONA
Xuất xứ: Chính hãng
Kích thước: 1160 mm x 500 mm
Kích thước cắt đá: 1140 mm x 480 mm
Lắp đặt: lắp âm, lắp nổi
Chậu rửa Pona TOE1-D200
bản vẽ chậu đá TOE1-D200
bản vẽ chậu đá TOE1-D200
Bồn rửa chén bằng đá nhân tạo TOE1-D200 có thiết kế hiện đại – độc đáo.
Chậu rửa chén đá granite cao cấp Pona TOE1-D200
Kích thước bồn rửa chén bằng đá này rất vừa vặn, đẹp mắt sang trọng trong căn bếp nhà bạn: 1160 x 500 x 200 mm